Tìm bạn bè mới

Hình ảnh Thông tin
Marshy
Marshy
Les - 31 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Cần Thơ
Dễ cười, dễ cảm, dễ thương… nhưng không dễ để ai bước vào. Mình chỉ dành sự ngọt ngào cho những người thật sự xứng đáng! Muốn kết nối với vài tâm hồn tử tế, thích cười, thích những điều bé xíu nhưng chân thành. Nếu bạn cũng đang tìm một người để nói chuyện mỗi ngày một chút, thì… hello, mình làm bạn được không?”
Hân
Hân
Nữ - 33 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - TP Hồ Chí Minh
Thích những hoạt động một mình, nhưng nếu có người cùng nhau thì sẽ rất vui. Thích những điều nhỏ bé và những giá trị chân thành. Trân trọng những cuộc trò chuyện chất lượng, sự thẳng thắn và luôn tin rằng thái độ quan trọng hơn lời nói. Tìm một người đang độc thân và sẵn sàng cho một kết nối tích cực. Hy vọng gặp được một người tử tế, biết lắng nghe và coi trọng sự tôn trọng trong giao tiếp. Nếu
Nguyễn Minh Huyềnnn
Nguyễn Minh Huyềnnn
Nữ - 21 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hà Nội
là bạn Huyền cuti
IG: nguoiyeunguoingoaihanhtinh
https://www.facebook.com/babi.minhhuyensiucuteee/ tìm người bạn của bạn Huyền cuti có gì ib ạaa
Phạm Bình
Phạm Bình
Gay - 29 - Đang có người yêu - Tìm bạn bè mới - TP Hồ Chí Minh
Vers/cent,
Khá đam mê thể hình, tập dc 5 năm
Kết bạn tập gym quận 5 hoặc 6
Rin
Rin
Les - 35 - Đã có gia đình - Tìm bạn bè mới - Hải Phòng
Một khi em đã quyết tâm thì...chỉ có nản mới cản được em :) Một miếng ăn là một miếng mập ...s2...
My
My
Les - 33 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hưng Yên
🏳️‍🌈 🏳️‍🌈
Vi Thanh
Vi Thanh
Nữ - 28 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - TP Hồ Chí Minh
Thẳng thắn Vui vẻ hòa đồng và lịch sự
Tìm Bạn
Tìm Bạn
Nam - 36 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - TP Hồ Chí Minh
Hạnh phúc tan vỡ. Chán đời,cần tìm bạn nữ đi nhậu cùng ở Đà Nẵng. Có phí. Hạnh phúc tan vỡ. Chán đời,cần tìm bạn nữ đi nhậu cùng ở Đà Nẵng. Có phí.
N Đ Đ
N Đ Đ
Nam - 35 - Đã có gia đình - Tìm bạn bè mới - Bắc Ninh
vui vẻ, dễ nói chuyện, thân thiện.................. Bạn bè mới
Nguyễn Beo
Nguyễn Beo
Nam - 21 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hải Phòng
Nam, tôi cần tìm bạn nữ fwb, ib riêng tui sẽ gửi ảnh, yên tâm là ưa nhìn Cập nhật sau
Evliena
Evliena
Nữ - 26 - Độc thân - Tìm bạn bè mới -

I am very easygoing, and down to earth person with an open mind. Looking for someone who must have respect for other people and their dignities.  To me a person is judged by the strength of their character and respect towards others.
Candy25
Candy25
Les - 41 - Đã có gia đình - Tìm bạn bè mới - TP Hồ Chí Minh
Cập nhật sau Cập nhật sau
Sonia
Sonia
Nữ - 26 - Độc thân - Tìm bạn bè mới -
I am nice,romantic,sexy and caring, i am interested in friendship with someone that is caring and romantic,let's move on with life and enjoy each other Looking for someone who must have respect for other people and their dignities.  To me a person is judged by the strength of their character and respect towards others.
Samatha
Samatha
Nữ - 25 - Độc thân - Tìm bạn bè mới -
I am a woman of honor,respect,kind,very social I am looking for someone specail
Lovianth
Lovianth
Nữ - 26 - Độc thân - Tìm bạn bè mới -
I am very easygoing, and down to earth person with an open mind. I find beauty in simplicity and always try to avoid unnecessary complexities. I need to find a mature, kind person to talk to and learn I need to find a sincere, ambitious and goal-oriented person who cares and sympathizes with me.
Nghĩa Nguyễn quang
Nghĩa Nguyễn quang
Nam - 24 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hải Phòng
Cập nhật sau Cập nhật sau
Loviantha
Loviantha
Nữ - 26 - Độc thân - Tìm bạn bè mới -
I am nice,romantic,sexy and caring, i am interested in friendship with someone that is caring and romantic,let's move on with life and enjoy each other A nice person,Understanding, support emotional each other, have good heart, loyalty, honesty
Trai Thẳng
Trai Thẳng
Nam - 30 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Bà Rịa - Vũng Tàu
Bình thường.
Thẳng thắng, bộc trực, dễ gần Làm bạn ... Vui vẻ.
Thoải mái nc, miễn vui là được
tìm bạn
tìm bạn
Nam - 35 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hà Nội
mình là người nhẹ nhàng , thoải mái nhưng ít cười. tính cách già hơn tuổi. có sở thích đi các nơi!!! tuỳ duyên
Bigbabol
Bigbabol
Nam - 30 - Độc thân - Tìm bạn bè mới - Hà Nội
bình thường bình thường
Liên kết hữu ích

Mới đăng ký

Xem nhiều nhất

Online Users

Trợ giúp

Nếu cần hỗ trợ, vui lòng liên hệ admin tại đây hoặc qua email [email protected]